Hỏi về báo cáo tổng hợp xuất nhập tồn kho?

Bạn ơi, trên phần mềm mình không thấy có các báo cáo tổng hợp nhập xuất tồn kho của các tài khoản 152, 153, 155, 156 nhỉ?

Báo cáo này xem theo tất cả các tài khoản kho hay xem cho từng tài khoản bạn nhỉ?

Hi các bạn, báo cáo tổng hợp nhập xuất tồn kho, khi xem bạn cần chỉ ra tài khoản kho tương ứng nhé.

Nghĩa là khi xem báo cáo tổng hợp nhập xuất tồn thì mình phải xem theo từng khoản kho (152, 153, 155, 156,157) đúng không bạn?

Mình hiểu rồi cảm ơn các bạn nhiều nhé, chỉ cần sử dụng một báo cáo tổng hợp nhập xuất tồn kho, khi xem theo tài khoản nào thì sẽ ra báo cáo theo tài khoản đó.

Chào các bạn, phần mềm có cung cấp báo cáo Bảng tổng hợp nhập xuất tồn kho.
Khi bạn xem báo cáo này bạn cần chỉ ra tài khoản kho tương ứng (152, 153, 155, 156, 157), phần mềm sẽ tạo ra báo cáo tổng hợp nhập xuất tồn kho tướng ứng với tài khoản bạn chỉ ra ở ô tài khoản.
Lưu ý: Khi xem báo cáo này bạn cần phải chỉ ra tài khoản kho thì phần mềm mới tạo ra báo cáo đúng theo tài khoản kho đó.
image

Cảm ơn các bạn đã chia sẻ, mình đã làm được rồi, Mình đang xem báo cáo tổng hợp nhập xuất tồn kho theo tk 156 dạng bảng (Browse), mình muốn xem chi tiết dữ liệu của một Vlsphh trên bảng tổng hợp thì làm thế nào?

Chào bạn, Bạn đang xem báo cáo tổng hợp nhập xuất tồn theo tài khoản 156 dạng bảng (Browse), bạn chọn vật liệu hàng hóa cần xem sau đó nhấn Enter xem chi tiết dữ liệu của Vlsphh đó.

Chúc bạn sử dụng phần mềm hiệu quả!