Hỏi về báo cáo tổng hợp công nợ?

Chào các bạn, mình xem báo cáo tổng hợp công nợ 131 thì làm thế nào? mình chỉ thấy trên phần mềm có mỗi một báo cáo tổng hợp công nợ thôi.

Trước đây mình cũng dùng phần mềm EFFECT, mình thấy mỗi một tài khoản công nợ có một báo cáo riêng, nhưng ở trên phần mềm EFFECT EFFE khi xem mục báo cáo công nợ thì chỉ thấy có 1 bảng tổng hợp công nợ.

Hi các bạn, bạn chỉ cần chọn báo cáo tổng hợp công nợ sau đó chọn xem theo tài khoản 131 là sẽ xem được báo cáo tổng hợp công nợ của tài khoản 131 rồi.

Nghĩa là chỉ cần một báo cáo tổng hợp công nợ, khi xem theo tài khoản nào thì sẽ thành báo cáo công nợ theo tài khoản đó đúng không bạn?

Mình làm được rồi, đúng như vậy đó kt_otohoangmai. Báo cáo công nợ xem theo tài khoản nào sẽ ra báo cáo công nợ theo tài khoản đó bạn ạ.

Chào các bạn, khi bạn muốn xem báo cáo tổng hợp công nợ tài khoản 131 thì bạn chọn báo cáo tổng hợp công nợ, tại ô tài khoản chọn tài khoản 131 sau đó nhấn nút Xem để xem báo cáo tổng hợp công nợ tài khoản 131.

image

Trên phần mềm chỉ có 1 bảng tổng hợp công nợ, khi xem báo cáo tổng hợp công nợ theo tài khoản công nợ nào thì phần mềm sẽ tạo ra báo cáo công nợ tương ứng với tài khoản đó bạn ạ.
Chúc các bạn sử dụng phần mềm hiệu quả!

Cảm ơn các bạn rất nhiều, mình đã làm được rồi.

Bạn ơi, Khi xem báo cáo tổng hợp công nợ 131 dạng bảng (Browse) mình muốn xem chi tiết của một khách hàng thì làm thế nào?