Hỏi về tích hợp Hóa đơn điện tử BKAV?

Em ơi, Chị đã đăng ký hóa đơn điện tử với BKAV rồi, bên chị đặc thù là tên Vlsphh trên Phần mềm sẽ khác so với tên hiển thị trên hóa đơn, thì có dùng được chức năng tích hợp HĐĐT bên em không?

Chào bạn, Chức năng tích hợp HĐĐT sẽ giúp Khách hàng thay vì nhập liệu 2 lần, 1 lần trên Phần mềm hóa đơn điện tử, 1 lần trên Phần mềm kế toán. Bạn chỉ cần nhập 1 lần trên Phần mềm kế toán sau đó dùng chức năng phát hành hóa đơn điện tử trên phần mềm để phát hành, dữ liệu hóa đơn sẽ được đẩy lên Phần mềm HĐĐT. Dữ liệu hóa đơn trên Phần mềm Bạn nhập vào như thế nào sẽ được đẩy toàn bộ lên Phần mềm HĐĐT. Do bên Bạn tên Vlsphh trên hóa đơn sẽ khác nên sẽ không dùng Modul tích hợp hóa đơn được.

Bạn hướng dẫn mình cách hủy hóa đơn trên phần mềm kế toán tích hợp với HĐĐT BKAV nhé.

Chào bạn, để hủy hóa đơn trên Phần mềm kế toán EFFECT EFFE tích hợp HĐĐT BKAV bạn làm như sau:
1, Vào Tiện ích/Hóa đơn điện tử/ Trạng thái hóa đơn/Chọn hóa đơn đã phát hành/ Chọn thời gian và nhấn tìm kiếm để tìm kiếm hóa đơn cần hủy, tích chọn hóa đơn cần hủy, chọn Hủy HD nhấn đẩy lên Bkav
bước 2: Tại màn hình phát hành hóa đơn/Trạng thái hóa đơn chờ hủy/Tìm kiếm và chọn hóa đơn chờ hủy, nhấn Ký. Phần mềm sẽ thông báo đã hủy HĐ xong.