Hỏi về cách hiển thị ra cột tên đối tượng trong màn hình dữ liệu tìm kiếm trong loại chứng từ bút toán tổng hợp?

Các anh chị ơi, đã ai gặp trường hợp này chưa ạ??? Giúp em với ạ. Hiện tại em đang xem dữ liệu trong loại chứng từ là bút toán tổng hợp, em có tìm kiếm tất cả dữ liệu tại phễu lọc tất cả dữ liệu cho chứng từ hiện thời là bút toán tổng hợp. Phần mềm hiển thị ra dữ liệu tìm kiếm thấy có các trường như em chụp ảnh bên dưới ạ. Mà bây giờ em lại muốn hiển thị thêm cột đối tượng để tìm em gõ tên đối tượng cho dễ chứ em không nhớ hết mã đối tượng. Phần mềm EFFECT EFFE có hỗ trợ hiển thị thêm cột không thế ạ??? Ai biết chỉ em với, và cách làm như thế nào để hiển thị thêm ra vậy ạ??? Em cám ơn rất rất nhiều.

Hi bạn, Mình nghĩ trên phần mềm khi hiển thị thông tin ra thì phải hiển thị cả mã đối tượng và tên đối tượng chứ nhỉ? nếu hiện mỗi mã làm sao nhớ được? Mình thấy trên phần mềm của mình khi cài đặt có hiển thị cả mã đối tượng và tên đối tượng mà.

Hiện tại trên phần mềm em dùng chỉ hiển thị mỗi mã đối tượng nè. Có cách nào hiển thị cả tên đối tượng ra không ạ??