Em muốn in phiểu chi cả 1 tháng thì làm thế nào ạ?

Anh chị cho em hỏi về việc in phiếu chi trên phân mềm, em muốn in phiểu chi cả 1 tháng thì làm thế nào ạ?

Chào bạn, Đầu tiên bạn vào loại chứng từ chi tiền mặt tích vào nút hình phễu gần ô ngày (tìm kiếm nhanh cho chứng từ hiện thời), chọn thời gian cần in phiếu(từ ngày … đến ngày). chương trình sẽ hiển thị ra các bút toán chi tiền mặt theo khoản thời gian cần tìm, sau đó nhấn Ctrl + P chọn in phiếu của cả bảng, khi chọn xong phần mềm sẽ in toàn bộ các chứng từ trong bảng.

Chào các anh chị, anh chị cho em hỏi với ạ? Em đang tìm dữ liệu của ngày 01/03/2018 em có 11 phiếu chi tiền. Nhưng trong đó 3 phiếu đầu tiên em đã in rồi vậy bây giờ em chọn in phiếu cả bảng thì lại in lại 3 phiếu đã in phải không ạ? Có cách nào để in các phiếu về sau mà không phải in từng cái một không ạ?

Chào bạn, Khi bạn đang ở màn hình dữ liệu tìm thấy của 11 chứng từ này, Bạn đưa con trỏ tới ô chứng từ đã in sau đó nhấn Cltr + F12 để lọc loại trừ chứng từ đã in, sau khi lọc xong bạn nhấn Cltrl + P và chọn in phiếu cả bảng.